C3thuongcat_D1vodoi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

C3thuongcat_D1vodoi

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hội điên đây!!!~~~

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
pin_luv_dbsj
Admin
pin_luv_dbsj

Hội điên đây!!!~~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Hội điên đây!!!~~~   Hội điên đây!!!~~~ Icon_minitimeWed Dec 15, 2010 2:47 pm

Xin chào tất cả những người đang, đã, sẽ và suýt xem cái thông báo này! Lời đầu tiên có lẽ tôi xin tự giới thiệu nơi bạn đang bước chân vào và tham quan để có gì mà chạy trước cho lẹ

Một gia đình tốt, những người bạn dễ thương và một người yêu chung thuỷ là tất cả những gì một con người cần nhưng thật ra đôi khi có những chuyện bạn không thể chia sẻ với ai vì chẳng ai dám “chia sẻ” với bạn. Đó là những lúc bạn điên lên! Bạn điên lên vì công việc, vì học tập, vì các mối quan hệ hay thậm chí là bạn đã điên sẵn mà không cần lí do. Người thân bạn sẽ cố gắng an ủi, dỗ dành và đưa bạn về trạng thái bình thường. Đó cũng là một giải pháp đấy nhưng liệu có chắc rằng với cách đó bạn sẽ lại không bao giờ tái phát trở lại? Và liệu sự an ủi đó có làm bạn thực sự khuây khoả hay chỉ làm bạn đỡ đi độ điên dồ mà thôi? Thật đáng buồn khi mọi người không hiểu bạn và không thể chia sẻ mỗi khi cơn điên của bạn bộc phát. Thậm chí nếu bạn không phải là “một người điên có thời kì” mà là “một người một năm điên mất 12 tháng” thì bạn phải làm sao?

Gia Lâm rẽ phải? Sự lựa chọn thông minh nhất trong tất cả những đứa thần kinh đấy! Nhưng bạn có bị bẽ mặt khi đến đấy, vả lại ở đó, họ cũng chỉ giúp bạn chữa bệnh điên mà thôi, họ làm sao có thể làm bạn thoải mái mỗi khi bạn lên cơn điên được.

Rốt cuộc đâu mới là giải pháp cho những người điên giống như bạn? Đâu mới thực sự là nơi bạn có thể là chính mình mà không sợ sự chê bai, rủa xả? Nơi đó là ĐÂU?

HỘI ĐIÊN

Hãy đến đây với chúng tôi, nơi đây tập hợp những đứa điên như hoặc hơn bạn. Khi những giây phút điên loạn của bạn đã tới, bạn muốn hét lên hay muốn kể những giây phút dồ dại của mình với mọi người nhưng lại sợ bị chửi là đầu óc có vấn đề, là tư duy chưa phát triển. Kể với chúng tôi đi! Nơi đây chẳng ai dám chê bai gì bạn đâu vì có hơn gì nhau đâu mà chửi. Làm bạn với chúng tôi, bạn có thể điên hết mình không phải đắn đo xem moi người nghĩ gì về mình. Chúng tôi ủng hộ việc điên của bạn, chúng tôi sẽ cùng điên với bạn bất cứ lúc nào, bất cứ nơi đâu. Không chỉ thế, chúng ta sẽ cùng nhau phát triển, giúp đỡ lẫn nhau để cùng nhau làm cho mọi người phải kính phục những đứa điên như chúng ta.

Nếu bạn cảm thấy đây thực sự là chốn dừng chân và thật lòng muốn tham gia thì đăng kí theo mẫu sau:

Nik trong rum :
Tên gọi :
Tự đánh giá cấp độ điên :
Việc điên rồ nhất từng làm :
Chức vụ muốn được làm :

Một khi bạn đã đăng kí tham gia cùng với chúng tôi, bạn phải đảm bảo rằng bạn đã đạt được tiêu chuẩn của chúng tôi: đã từng có người quát vào mặt bạn :”Mày điên à?”.

Tham gia hội, bạn phải hoà đồng, phải đoàn kết, phải chịu đựng sự điên rồ của người khác hoặc điên luôn cùng họ . Với tinh thần tương thân, tương ái, lá lành đùm lá rách, anh em như thể tay chân và bla bla…, mỗi khi thấy thành viên trong hội bị bắt nạt, bạn phải tham gia bắt nạt cùng….. à……. quên ……..bảo vệ thành viên đó. Chúng ta phải giúp đỡ nhau, cùng nhau phát triển, làm cho nhau điên hơn nữa.

Bản đăng kí tương tự như sau:

Nik trong rum : Pin_luv_dbsj
Tên gọi : Pin
Tự đánh giá cấp độ điên : 10/10
Việc điên rồ nhất từng làm : Lập ra cái hội điên này
Chức vụ : Trưởng hội

Trong hội của chúng ta có rất nhiều chức vụ như: phó hội, quản gia, lao công,… Tuỳ từng độ điên của mỗi bạn mà bạn đó sẽ được xem xét về chức vụ muốn được làm.

Mong các bạn tham gia và ủng hộ.

Xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.

Tiêu chí của chúng tôi:

Luôn bên bạn dù bạn điên đến đâu!

https://d1vodoi.forumvi.com
ech95

ech95

Hội điên đây!!!~~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hội điên đây!!!~~~   Hội điên đây!!!~~~ Icon_minitimeSun Feb 13, 2011 10:38 am

Nik trong rum:ech_95
Tên gọi: Nấm ^^
Tự đánh giá cấp độ điên: 10/10
Việc điên dồ nhất từng làm:ko thể nhớ nổi việc điên nhất mình đã làm là gì.(quá nhiều) =)))))
Chức vụ:*muốn được làm* phó hội :">
pin_luv_dbsj
Admin
pin_luv_dbsj

Hội điên đây!!!~~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hội điên đây!!!~~~   Hội điên đây!!!~~~ Icon_minitimeSat Apr 16, 2011 11:09 pm

@ Ếch đần: Độ điên của bà hơi bị cao đấy! Cho xuống đi!

Điên loạn + Bấn loạn = Thần kinh

=> Quá điên loạn + Quá bấn loạn = Vào trại

37 Mình là mình kết bạn "Trâu Quỳ" lắm ý! Ngày nào cũng được ngắm các thành phần thể loại giống mình, bao giờ phải vào tham quan cho biết, có gì vào đấy đóng đô. Ngắm giai trong đấy người ta có nói mình điên mình cũng biết đường chửi lại: "Không biết đây là đâu à?" Ô hô hô!1!~~ Phởn cấp độ 8 he he
pin_luv_dbsj
Admin
pin_luv_dbsj

Hội điên đây!!!~~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hội điên đây!!!~~~   Hội điên đây!!!~~~ Icon_minitimeSun Apr 17, 2011 10:54 am

Giời ơi có ai vào đây điên với bạn không? Bạn là đang điên lắm rồi đấy, đang kiếm một đứa điên cùng đây. *Ức chế* Không có đứa nào cho bạn chém gió sao? Lộn cả rột!!!~~~
binbinbonbon94

Hội điên đây!!!~~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hội điên đây!!!~~~   Hội điên đây!!!~~~ Icon_minitimeThu May 26, 2011 5:09 pm

tên nick trong forum: binbinbonbon94
tên trong forum: tạm thời chưa biết tự gọi mình là j pin thông cảm cho anh nha^^
cấp độ điên: 11/10:D(nói thế này hơi quá 10/10 thui)
việc điên nhất đã từng làm: điên đến mất định đập đầu vào tường chết nhìn lại hóa ra là đập đầu vào cái gối trong lúc mình đang ngủ mơ( đầu óc hơi có vấn đề mong mọi người chia sẻ 43-1 )
chức vụ muốn làm trong hội: phó hội (nếu được không thì làm quản gia^_^)
kid_mem

kid_mem

Hội điên đây!!!~~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hội điên đây!!!~~~   Hội điên đây!!!~~~ Icon_minitimeWed Jun 01, 2011 9:47 pm

Nik trong rum :kid_mem
Tên gọi :key
Tự đánh giá cấp độ điên :0/10
Việc điên rồ nhất từng làm :pảo người khác ngừng điên ko được nên kũng điên theo
Chức vụ muốn được làm mọi người lam chức vụ to , thui thì mìk đàh làm chức nhỏ thui vậy
hội trưởng ơi, phong cho tớ cái chưc nào nhỏ ma lại nhẹ nhàng y nhé. Tớ gầy còm, ôm yếu lắm
binbinbonbon94

Hội điên đây!!!~~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hội điên đây!!!~~~   Hội điên đây!!!~~~ Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 9:24 pm

nhung mà ốm yếu à :)) kiểu này cấp độ điên cũng ít ra phải 3/10 =))
kid_mem

kid_mem

Hội điên đây!!!~~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hội điên đây!!!~~~   Hội điên đây!!!~~~ Icon_minitimeThu Jun 16, 2011 9:01 pm

Thui đi!!!!!!!!!!!!!
người ta mà ko ốm yếu ms gọi la chuyện lạ !!!! hehehehe
mà câp độ điên chỉ đến đếy thui.
Em chiu gia nhập vào hội điên đã là may lém ròi nha!!!!!!!!!!!~~~~~~
0/10 là quá cao ròi
còn đòi hỏi 3/10 ?????????????????
mơ đi 34-1 34-1 34-1 34-1 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Sponsored content

Hội điên đây!!!~~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hội điên đây!!!~~~   Hội điên đây!!!~~~ Icon_minitime

Hội điên đây!!!~~~
Trang 1 trong tổng số 1 trang